bannerbg

Labarai

Cikakken aikin granulation da ingantaccen samarwa

Abubuwa 10 da ke buƙatar kulawa a cikin amfani da faifan taki granulator

faifan taki granulatorGranulator diski yana ɗaya daga cikin kayan aikin granulation da aka fi amfani dashi wajen samar da taki.A cikin aikin aikin yau da kullum, ya zama dole a kula da aikin kayan aiki daga sassa na ƙayyadaddun aiki, kariya da ƙayyadaddun shigarwa.Don inganta ingantaccen samarwa da kuma tsawaita rayuwar sabis ta hanyar daidaitaccen amfani.
A baya bayanan abokin ciniki, ba shi da wahala a ga cewa abokan ciniki da yawa suna amfani da granulator diski.Saboda aiki mara kyau da shigarwa wanda bai dace da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ba, akwai lokuta da yawa na lalacewar kayan aiki da tasirin granulation mara kyau.Don haka, na raba matakan tsaro a cikin amfani.
Da farko, da granulator diski a cikin aikin yau da kullun na granules.Don ƙarfafa ƙa'idodin aiki daga abubuwa masu zuwa.
1.Water kula da ruwa a lokacin aiki na kwayoyin taki diski granulator.Lokacin da granulator diski yana aiki, yana ɗaukar tsarin jujjuya diski mai jujjuyawa.Tsarin granulation yana buƙatar in mun gwada da babban danshi abun ciki.Idan kula da danshi ba shi da kyau, ƙimar granulation zai ragu.Sabili da haka, a lokacin aiki, wajibi ne a kula da canje-canje a cikin kula da danshi na sprayer zuwa kayan albarkatun kasa.
2.Ma'aikatan da ke aiki da granulator diski ya kamata su kula da ingancin kayan aiki daban-daban lokacin sarrafa filler, kuma tabbatar da cewa babu ƙazanta, manyan ɓangarorin da manyan abubuwan da aka haɗa a cikin abinci.Bugu da ƙari, dole ne su kuma kula da yawan zafin jiki na abinci zuwa kayan aiki.Domin, idan yanayin zafin kan mutun ya yi yawa, mai yiwuwa kayan ba su da tushe kuma su manne da kan mutu bayan farawa.Idan kun fuskanci irin wannan yanayin, dole ne ku jira shugaban da ya mutu ya huce kafin ku ci gaba da aiki.
3.Bi da hankali ga canji na kusurwar karkatarwa na diski granulator yayin aiki.Granulator diski yana da ƙayyadaddun sha'awa.Idan sha'awar ta canza saboda dalilai na bazata, zai kuma shafi ƙimar granulation na ƙwayoyin takin gargajiya kuma yana shafar rayuwar sabis.
4.Lokacin da granulator diski ke gudana, mai aiki ya kamata kuma ya kula da canjin zafin jiki na fuselage a kowane lokaci, kuma yana iya taɓa sliver tare da hannu mai tsabta.Idan sliver bai manne a hannaye ba, yakamata a ɗaga zafin jiki nan da nan har sai sliver ɗin ya manne a hannun.Sa'an nan kuma kiyaye yanayin zafi na inji lokacin da granulator ke aiki akai-akai, kuma kar a bar zafin ya canza.Bugu da ƙari, kula da zafin jiki kusa da rami mai iska har sai injin ya kai don kula da zafin jiki na kimanin digiri 200 na Celsius.
5.Lokacin da ake amfani da granulator diski, don tabbatar da cewa granules da aka kera sun kasance iri ɗaya, santsi da cikakke, ya kamata a ba da hankali don tabbatar da cewa ciyarwar ta kasance iri ɗaya kuma ta wadatar, kuma saurin sarrafawa da saurin ciyar da kayan aikin yakamata ya kasance daidai. daidaita don kauce wa raguwa a cikin inganci da fitarwa na granules.
6.Lokacin da jikin diski granulator ke gudana maras tabbas, ya kamata ku kula don bincika ko rata tsakanin haɗin gwiwa ya yi tsayi sosai, kuma ku sassauta shi cikin lokaci.Idan aka gano sashin da ke ɗauke da na'urar yana zafi ko kuma yana tare da surutu, sai a gyara shi a ƙara mai a kan lokaci.
Abu na biyu, faifan granulator ya kamata kuma ya kula da fannoni da yawa yayin aiwatar da layin samar da takin gargajiya.Su ne:
7.Lokacin shigar da granulator diski, babban jiki ya kamata a kiyaye shi a tsaye zuwa kwance, kuma a yi gyaran gyare-gyare da gyaran gyare-gyare bayan an gama shigarwa.
8. Kafin shigar da granulator diski, dole ne a shirya tushe na kankare, a sanya shi a kan tushe mai kwance a kwance, kuma a ɗaure shi da kusoshi.
9. Kafin kunna wutar lantarki, tabbatar da cewa wutar ta cika buƙatun wutar da aka saita ta diski granulator, kuma saita igiyar wutar lantarki da maɓallin sarrafawa bisa ga ƙarfin kayan aiki.
10. Bayan shigarwa, duba ko bolts a kowane bangare suna kwance kuma ko an ɗaure ƙofar babban injin ɗin.
A cikin aiwatar da amfani da granulator taki taki, idan kun bi matakan 10 don kulawa a cikin tsarin aiki, za a inganta ƙimar granulation yadda ya kamata, rage amfani da wutar lantarki, kuma za a iya tsawaita rayuwar kayan aiki. .Don zaɓar granulator na takin gargajiya, zaku iya zaɓar kayan aiki tare da ingantaccen aiki da ingantaccen inganci kamar Zhengzhou Tianci Granulator na masana'anta mai nauyi.Hakanan ya kamata ku yi aiki daidai kuma kuyi aiki bisa ga kariyar don tabbatar da haɓaka ingancin granule, fitarwa da rayuwar kayan aiki.


Lokacin aikawa: Janairu-12-2023

Idan kuna sha'awar samfuranmu ko kuna buƙatar ƙarin sani, da fatan za a danna maɓallin shawara a hannun dama